Sàng rây thí nghiệm, Ø200mm, kích thước lỗ 0.090 mm bằng thép không rỉ, cao 50mm, rây lưới, 200SBW090
Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
Điện thoại
Mr. Trí
Skype Skype
Hotline: 090.265.9944
Email: hoangtri@namyvn.com
Mr. Trung
Skype Skype
Hotline: 091.789.4855
Email: sales@namyvn.com
NAM Y CO LTD
Email: namyvnco@gmail.com
Thống kê truy cập
0
Icon Đang online: 4
Icon Hôm nay: 23
Icon Tuần: 1551
Icon Tháng: 7459
Sàng rây thí nghiệm, Ø200mm, kích thước lỗ 0.090 mm bằng thép không rỉ, cao 50mm, rây lưới, 200SBW09
Mã sản phẩm: 200SBW090
Giá: 9.880.000đ
Giá khuyến mãi: 5.620.000đ
Cung cấp 01 cái/ hộp giấy.
HÀNG CÓ SẴN. (Cập nhật: 31/5/2018)
Mọi chi tiết liên hệ: TPKD CTY NAM Ý-Mr. Trung-091 789 4855- Email: salenamy@gmail.com
Lượt xem: 3723
Thông tin chi tiết
Thông số kỹ thuật:
Sàng rây thí nghiệm, Ø200mm, kích thước lỗ 0.090 mm bằng thép không rỉ, cao 50mm (full height), rây lưới.